கிரிக்கெட் வரலாற்றிலேயே சிறந்த கேட்ச் இது தான்: அதிர்ச்சியில் கிரிக்கெட் வீரர்கள் மற்றும் ரசிகர்கள்! வீடியோ உள்ளே

0
1876

ஐபில் தொடரில் நேற்று நடைபெற்ற பெங்களூர் மற்றும் டெல்லிக்கு எதிரான போட்டியில் டெல்லி அணியை பெங்களூரு அணி 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி வெற்றி பெற்றது. இந்த போட்டியின் போது நியூசிலாந்து வீரர் போல்ட் பிடித்த கேட்ச் 2018 ஐபிஎல் தொடரில் சிறந்த கேட்ச் என்ற அந்தஸ்தை பெற்றுள்ளது.

இந்த போட்டியில் நிறைய சுவாரசியமான சம்பவங்கள் நடந்தது. அதில் விராட் கோஹ்லி அடித்த பந்தை டிரெண்ட் போல்ட் பிடித்த கேட்ச் மிகவும் அதிக கவனம் ஈர்த்தது.

போட்டியின் விருவிருப்பான கட்டத்தில் விராட் கோஹ்லி சிக்ஸ் அடிக்க முயன்ற பந்தை எல்லைக்கோட்டுக்கு அருகில் நின்ற போல்ட் வேகமாக பின்பக்கமாக ஓடிச்சென்று, தரையில் விழுந்து ஒரு கையில் பிடித்தார்.

இதில் சுவாரஸ்யம் என்ன என்றால் எல்லோரும் எல்லைக்கோட்டுக்கு அருகில் கேட்ச் பிடிக்கும் போது கால்கள் எல்லைக்கோட்டில் பட்டுவிடக்கூடது என்பதில் தான் கவனமாக இருப்பார்கள் ஆனால் டிரெண்ட் போல்ட் அவரது முகம் எல்லைக்கோட்டை தொட்டுவிடாமல் பார்த்துக்கொண்டார்.

இந்த கேட்ச் மிகவும் வைரல் ஆனது. பலரும் இப்படி ஒரு கேட்சா என்று புகழ்ந்து கொண்டு இருக்கிறார்கள்.இங்கிலாந்து வீரர் பென் ஸ்டோக்ஸ் ”அதை ஒரு கேட்ச் என்று நினைக்க வேண்டாம். அது வேறு எதோ ஒன்று” என்று மிகவும் ஆச்சரியத்தில் தெரிவித்துள்ளார்.

ஆட்டம் இழந்த பின்னர் விராட் கோஹ்லி பேசும் போது நான் அடித்த பந்தை போல்ட் கேட்ச் பிடித்ததை கண்டு அதிர்ந்துவிட்டேன். மிகவும் அருமையான கேட்ச் அது. ஐ.பி.எல்-யில் மட்டும்தான் இதுபோன்ற கேட்சுகளை Special ஆக பார்க்க முடியும் என வியப்பில் கூறியுள்ளார்.

Thank You for Visiting Our site. We hope you found something that sparked interest on our website. if you like our content means please share and support, and also like our Facebook page.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here