விராத் கொஹ்லி மனைவி நடிகை அனுஷ்கா சர்மாவின் தாலியின் மதிப்பு தெரியுமா? – அதிர்ந்து போன குடும்பங்கள்!

0
1077

விராட் கோலி – அனுஷ்கா ஷர்மா திருமணம், கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் மாதம் 11-ம் தேதி, இத்தாலியில் உள்ள சொகுசு விடுதியில் நடந்தது. இதற்காகவே, இலங்கைத் தொடரிலிருந்து ஓய்வு எடுத்துக்கொண்டார் கோலி. இதையடுத்து, 21-ம் தேதி டெல்லியிலும், 26-ம் தேதி மும்பையிலும் திருமண வரவேற்பு நிகழ்ச்சி நடந்தது. தற்போது, தென்னாப்பிரிக்காவில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ளது, கோலி தலைமையிலான இந்திய அணி. இந்தப் பயணத்தில், கோலியுடன் அனுஷ்காவும் உடன் சென்றுள்ளார்.

இந்நிலையில்தான், கேப் டவுனில் ஒரு செல்ஃபி எடுத்து தனது ஃபேஸ்புக்கில் பதிவிட்டுள்ளார் கோலி. புகைப்படத்துடன், `கேப் டவுன் எப்போதுமே மிக அழகான ஓர் இடம். அது இப்போது இன்னும் அழகாக மாறியுள்ளது’ என்று பதிவிட்டுள்ளார். இந்த புகைப்படம் இணையத்தில் வைரலாக வரவி வந்தது.

தற்போது அதே போல அனுஷ்கா ஷர்மாவின் தாலியின் மதிப்பு பற்றிய செய்தி தற்போது இணையத்தில் வைரலாக பரவி வருகிறது. இந்தியாவின் வட இந்திய பெண்கள் அணியும் மாங்கல்யம் அதிகமாக கருப்பு நிற கற்கள் பதிக்கப்பட்டிருக்கும்.

தங்களுக்கு பிடித்த வகையில், பல்வேறு மொடல்களில் தங்கம் மற்றும் வைரத்தால் செய்யப்பட்ட மாங்கல்யத்தை அணிகிறார்கள். குறிப்பாக வட இந்திய நடிகைகள் அணியும் மாங்கல்யத்தின் விலை அதிகமானதாக இருக்கும்.சமீபத்தில் இந்திய அணித்தலைவர் விராட் கோஹ்லியை திருமணம் செய்து கொண்ட அனுஷ்கா சர்மா, 52 லட்சம் மதிப்பிலான மாங்கல்யத்தை அணிந்துகொண்டார்.

இவர் மட்டுமின்றி, பாலிவுட் நட்சத்திரங்களில் ஐஸ்வர்யா ராய், 27 லட்சம் மப்பிலான மாங்கல்யம், கரிஷ்மா கபூர் 17 லட்சம் மதிப்பிலான மாங்கல்யம் அணிந்துள்ளனர்.அனுஷ்கா சர்மாவுக்கு திருமண பரிசாக சுமார், 60 லட்சம் மதிப்பிலான மோதிரத்தை விராட் கோஹ்லி அணிவித்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

Thank You for Visiting Our site. We hope you found something that sparked interest on our website. if you like our content means please share and support, and also like our Facebook page.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here