படு ஆபாசமான வசனங்களுடன் வெளிவந்த இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து படத்தின் காட்சிகள் !! அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள் !!

0
3448

சந்தோஷ் ஜெய்குமாரின் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள படம் ‘இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து’. இந்த நிலையில் தற்போது இந்த படத்தின் வெளியீட்டு தேதி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த படம் வரும் மே 4ஆம் தேதி ரிலீஸ் ஆவதாக செய்திகள் வெளிவந்துள்ளது. ஆனால் தயாரிப்பாளர் சங்கத்தில் இருந்து வெளிவந்த ஒரு செய்தி குறிப்பில் மே 4ஆம் தேதி ரிலீஸ் ஆகும் படங்கள் இன்னும் இறுதி செய்யப்படவில்லை என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும் படக்குழுவினர் இந்த படம் மே 4ல் ரிலீஸ் ஆகும் என்று உறுதிபட கூறியுள்ளனர்.மேலும் தற்போது வெளிவந்துள்ள படத்தின் சில காட்சிகள் படு ஆபாசமான வசனங்களுடன் வெளிவந்துள்ளது.வீடியோ கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது கிளிக் செய்து பார்க்கவும்.

வீடியோ இணைப்பு ;

Thank You for Visiting Our site. We hope you found something that sparked interest on our website. if you like our content means please share and support, and also like our Facebook page.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here