தலைமுடி அடர்த்தியாக வளர இது ஒன்று மட்டுமே நிரந்தர தீர்வு !! எளிமையான வீட்டு வைத்தியம் !! எப்படி செய்ய வேண்டும் தெரியுமா??

0
1380

இன்று ஏராளமானோர் சந்திக்கும் ஓர் பிரச்சனை தான் தலைமுடி உதிர்வது. தலைமுடி அதிகம் உதிர்ந்தால், நாளடைவில் அது முடியின் அடர்த்தியைக் குறைத்து, ஒல்லியாக எலி வால் போன்று காட்டும். இது முடியின் அழகையே மிகவும் அசிங்கமாக காட்டும். இதற்கு முக்கிய காரணம் தற்போதைய மன அழுத்தமிக்க வாழ்க்கை முறை தான். மன அழுத்தம் ஒருவரது ஆரோக்கியத்தை பாதிப்பதோடு, தலைமுடியிலும் பெரும் பாதிப்பை ஏற்படுத்துகிறது.இந்த தலைமுடி உதிர்வைத் தடுக்க ஏராளமான இயற்கை வழிகள் உள்ளன. தலைமுடி உதிர்விற்கு இயற்கை வழிகளை நாடினால், எவ்வித பக்கவிளைவும் இல்லாமல், தலைமுடி உதிர்வதைத் தடுப்பதோடு, தலைமுடியின் ஆரோக்கியமும் மேம்படும்.அப்படி ஒரு வழி கீழுள்ள வீடியோவில் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது கிளிக் செய்து பார்க்கவும்.

வீடியோ இணைப்பு ;

Thank You for Visiting Our site. We hope you found something that sparked interest on our website. if you like our content means please share and support, and also like our Facebook page.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here