காதலித்தது குற்றமா?…. காதல் ஜோடிகளின் உடையை கலட்டி தர்ம அடி அடிக்கும் குடும்பம்! கண்ணீர் வரவழைக்கும் காட்சி

0
523

சில பகுதிகளில் காதல் என்ற வார்த்தையினை ஒரு கொலைக்குற்றமாகவே காண்கின்றனர். காதல் என்ற பெயரினைக் கேட்டாலே மிகவும் கொடூரமாக மாறிவிடுகின்றனர்.அப்படியொரு காட்சியினையே நீங்கள் காணப்போகிறோம்… காதலித்தது ஒரு குற்றம் என்று நினைத்து காதலியின் கண்முன்னே இங்கு காதலன் படும்பாட்டியினை பாருங்கள் மக்களே…மிகவும் மனிதாபிமானமற்ற முறையில் நடக்கும் இச்சம்பவம் உத்தரகாண்ட் மாநிலத்தில் அரங்கேறியுள்ளது. காண்பவர் கண்களில் கண்ணீரையே வரவழைக்கும் அக்காட்சி இதோ…கீழே வீடியோ கொடுக்கப்பட்டுள்ளது கிளிக் செய்து பார்க்கவும், மேலும் இதை உங்கள் நண்பர்களுக்கும் அனுப்பி விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தவும்.

Thank You for Visiting Our site. We hope you found something that sparked interest on our website. if you like our content means please share and support, and also like our Facebook page.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here