நடு ரோட்டில் வைத்து கிரிக்கெட் வீரர் ரவீந்திர ஜடேஜாவின் மனைவியை கடுமையாக அடித்த பொலிஸ்..!!!வைரலாகும் வீடியோ

0
387

இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ஜடேஜாவின் மனைவி ரிவபா போலீசார் தாக்கிய சம்பவம் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது .பிரபல் கிரிக்கெட் வீரர் ஜடேஜாவின் மனைவி ரிவபா. இவர்களுக்கு ஒரு குழந்தை இருக்கிறது.இந்நிலையில் குஜராத் மாநிலத்திலுள்ள ஜாம்நகர் பகுதியில், ஜடேஜாவின் மனைவி காரில் சென்றுகொண்டிருந்தார். அப்போது அவரது காருக்கு முன்னால் சென்று கொண்டிருந்த போலீஸ் கான்ஸ்டபிள் இரு சக்கர வாகனம் மீது தெரியாமல் இடித்துள்ளது.இதனால் கோபமடைந்த அந்த போலீஸ் கான்ஸ்டபிள் காரிலிருந்த ஜடேஜாவின் மனைவியை கடுமையாக தாக்கியுள்ளார். தாக்குதலில் காயமடைந்த ஜடேஜாவின் மனைவிக்கு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.இதனையடுத்து ஒரு பெண் என்றும் பாராமல் தாக்கிய குற்றத்திற்காக போலீஸ் மீது வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டு கைது செய்துள்ளனர்.

Thank You for Visiting Our site. We hope you found something that sparked interest on our website. if you like our content means please share and support, and also like our Facebook page.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here