அண்ணியுடன் கட்டாய திருமணம் ! 2 மணி நேரத்தில் 15 வயது சிறுவன் செய்த அதிர்ச்சி காரியம் ! இப்படியும் நடக்குமா??

0
16826

குழந்தை திருமணம் என்பது தற்போதும் பல்வேறு நகரங்களில் நடந்துகொண்டுதான் இருக்கிறது.குழந்தை திருமணம் இந்தியா முழுவதும் தடை செய்யப்பட்டிருந்தாலும் சில இடங்களில் தெரிந்தோ தெரியாமலோ எதோ ஒரு வகையில் குழந்தை திருமணம் நடந்துகொண்டுதான் இருக்கிறது.அது போன்ற ஒரு சம்பவம்தான் தற்போது நடந்துள்ளது.தனது அண்ணனின் மனைவியை 15 வயது சிறுவனுக்கு திருமனம செய்து வைத்துள்ளனர்.திருமணம் செய்து வாய்த்த இரண்டு மணி நேரத்தில் சிறுவன் செய்த காரியம் அனைவரயும் அதிர்சியில் மூழ்கடித்துள்ளது.மேலும் என்ன நடந்தது என்பதை வீடியோ பார்த்து தெரிந்துகொள்ளுங்கள்.

வீடியோ இணைப்பு ;

Thank You for Visiting Our site. We hope you found something that sparked interest on our website. if you like our content means please share and support, and also like our Facebook page.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here