படு கவர்ச்சி உடையில் வெளிவந்த திருமதி செல்வம் நடிகையின் புகைப்படங்கள்! – ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி!

0
10476

திருமதி சீரியல் நிகழ்ச்சியில் குடும்ப தலைவியாக முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தவர் நடிகை அபிதா . இவர் இந்த சீரியலுக்கு பின் பெரிதாக எந்த சீரியல்களிலும் நடிக்கவில்லை. மீண்டும் இவர் சீயயல்களில் நடிக்க போவதாக செய்தி ஓன்று வெளியானதை தொடர்ந்து இவர் கவர்ச்சி உடையில் இருந்த புகைப்படங்கள் வெளிவந்துள்ளது.

பிரபல தொலைக்காட்சியான சன் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகும் சீரியல்களை நாம் யாரும் அவ்வளவு எளிதாக மறந்திருக்க மாட்டோம். அப்படிப்பட்ட வரிசையில் வெற்றிகரமாக ஓடிய சீரியல் தான் திருமதி செல்வம் இந்த சீரியலில் நடித்த அனைவருக்குமே சிறப்பான எதிர்காலம் இருந்தது , இதற்க்கு பின்பு பல படங்களிலும் நடிக்க வாய்ப்பு வந்தது . இதில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தவர் நடிகை அபிதா! இவர் தற்போது என்ன செய்து கொண்டிருக்கிறார் மேலும் தற்போது எப்படி இருக்கிறார் என்பதை கிழே உள்ள வீடியோவில் கிளிக் செய்து பாருங்கள்.

Thank You for Visiting Our site. We hope you found something that sparked interest on our website. if you like our content means please share and support, and also like our Facebook page.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here