விஜய் டிவி சூப்பர் சிங்கரில் பாடும் ராஜலக்ஷ்மியின் தங்கை யார் தெரியுமா?? அட இந்த பொண்ணு தானா?? இவ்வளவு நாள் தெரியாம போச்சே !!

0
1123

கிராமியப் பாடல்கள் தான் தமிழர்களின் அடையாளம். கிராமியப் பாடல்கள் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக அழிந்துவரும் நிலையில் தற்போது விஜய் டிவி-யில் கிராமியப் பாடல்களை மட்டுமே பாடி அசத்தி வருபவர்கள் செந்தில் கணேஷ் – ராஜலட்சுமி ஜோடி.அழகான குரலில் பாடி தமிழுக்கும், கலைகளுக்கும் பெரும் சேர்த்து வருகிறார்கள் இவர்கள். தற்போது சூப்பர் சிங்கர் நிகழ்ச்சியில் கலக்கி வரும் இவர்களுக்கென பெரிய ரசிகர்கள் வட்டம் உருவாகிவிட்டது.தற்போது இந்த ஜோடியில் கலக்கும் ராஜலட்சுமியின் தங்கை யாரென்ற தகவல் வெளிவந்துள்ளது.தெரிந்துகொள்ள கீழுள்ள வீடியோவை கிளிக் செய்யவும்.

வீடியோ இணைப்பு ;

Thank You for Visiting Our site. We hope you found something that sparked interest on our website. if you like our content means please share and support, and also like our Facebook page.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here