ரக்ஷன் மற்றும் சீரியல் நடிகை செய்த ஆபாச செயல்! – வெளிவந்த வீடியோ! முகம் சுளித்த பார்வையாளர்கள்!

0
17250

தமிழ் சின்னத்திரை சீரியல்கள், தங்களது தரத்தை தாங்களே தாழ்த்திக்கொண்டு போவது தொடர் கதையாகிவருகிறது. ஓயாத அழுகை, பேயை காண்பித்து மூட நம்பிக்கையை தூண்டுவது போன்ற காட்சிகளோடு, ஓயாத இந்த சீரியல்கள், ஆபாசத்தின், அருவெறுப்பின் எல்லைகளையும் தொட்டுப் பயணிக்க தொடங்கியுள்ளது ஆபத்தான போக்கு.

நெடுந்தொடர்களுக்கு பெயர் பெற்றிருந்தது சன் டிவி. அதில் இருந்து மாறுபட்டு அழுகையை குறைத்து இளமை துடிப்போடு தொடர்களை ஒளிபரப்ப ஆரம்பித்ததும், விஜய் டிவி பெரும் வரவேற்பை பெற்றது. கனாக்கானும் காலங்கள், ஆபீஸ், சரவணன் மீனாட்சி (முதல் பகுதி) போன்ற பெயர் சொல்லும் சீரியல்கள் விஜய் டிவியை அலங்கரித்தன.

விஜய் டிவி சீரியல்கள் வெற்றி பெற காரணம், அவை மற்ற தொலைக்காட்சி சீரியல்களில் இருந்து அதிலும் குறிப்பாக சன் டிவி சீரியல்களில் இருந்து மாறுபட்டு இருந்ததால்தான். சன் டிவியின் ஸ்டீரியோ டைப் சீரியல்களில் இருந்து ஒரு மாற்றாக விஜய் டிவி சீரியல்கள் பார்க்கப்பட்டன.

ஆனால் தற்போது தனது trp யை தக்கவைத்து கொள்வதிலும் மற்றொரு சேனல் விட தங்களுடைய சேனல் எப்போதும் முன்னிலையில் தக்க வைத்துக்கொள்ள வேண்டும் என்று பல கேவலமான நிகழ்ச்சிகலில் பொழுதுபோக்கு என்ற பெயரில் வரம்பை மீறி தமிழ் கலாச்சாரத்தி சீரழித்து வருகின்றது ஒரு சில தொலைக்காட்சிகள் அதில் எப்போதும் முதலிடத்தில்தகவைத்துக் கொண்டுள்ளது விஜய் தொலைக்காட்சி.

சில காலமாக இந்த நிகழ்ச்சியில் தொகுப்பாளராக இருந்து வந்த ரியோவிற்கு பதிலாக விஜய் டிவியில் கலகப்போவது யாரு நிகழ்ச்சியில் தொகுப்பாளராக இருந்து வரும் ரட்ஷன் இந்த நிகழ்ச்சியில் தொகுப்பாளராக பங்குபெற்றுள்ளார். சமீபத்தில் இந்த நிகழ்ச்சிக்கு விருந்தினராக வந்திருந்த விஜய் டிவியில் “கல்யாணமாம் கல்யாணம் ” என்ற தொடரில் நிர்மலா என்னும் கதாபத்திரித்தில் நடித்து நடிகை ஜீவிதா ரட்சனை இடுப்பில் தூக்கி வைத்துக் கொண்டு ஆட்டம் போட்டுள்ளார். அதே போன்று தொகுப்பாளர் ஆன்ரிசும் ஒரு பெண்ணை தூக்கி கொண்டு வந்தார்.

இந்த காட்சியை பார்த்து அனைவரும் முகம் சுளிதுள்ளனர், மேலும் இந்த நிகழ்ச்சியை குழந்தைகள் முதல் பெரியவர்கள் என அனைவரும் பார்த்து வருகின்றனர். இதனால் இந்த நிகழ்ச்சியின் போக்கின் மீது பலத்த எதிர்ப்பு எழுந்துள்ளது.

Thank You for Visiting Our site. We hope you found something that sparked interest on our website. if you like our content means please share and support, and also like our Facebook page.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here