ராஜலட்சுமிக்கு நடந்த பரிதாப நிலை – மாதவன் செய்த காரியத்தால் நெகிழ்ந்து போன ரசிகர்கள் !! வீடியோ இணைப்பு !!

0
9661

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி கொண்டிருக்கும் சூப்பர் சிங்கர் போட்டியில் கிராமத்தில் இருந்து வந்து அழகாக பாடல்கள் பாடி அனைவரின் மனதையும் கவர்ந்த ஜோடி செந்தில்கனேஷ் மற்றும் ராஜலக்ஷ்மி.இவர்கள் பாடும் கிராமத்து மனம் வீசும் பாடல்கள் சாதாரண மக்கள் முதற்கொண்டு பார்வையாளர்கள் ஒவ்வொருவரையும் கவர்ந்துள்ளது.

இந்த நிலையில் சமீபத்தில் ஒளிபரப்பான ஒரு எப்பிசோடில் பாடகி ராஜலக்ஷ்மி கைத்தறி நெசவாளர்களின் பிரச்னை பற்றி கண்ணீர் மல்க எடுத்துரைத்தார்.மேலும் தன்னுடைய குடும்பமும் எவ்வாறு கைத்தறி நெசவுத்தொழிலில் இருந்து முன்னேறி வந்தது என்பது குறித்தும் கூறினார்.இதைகேட்ட அரங்கத்தில் இருந்த அனைவரும் சோகத்தில் மூழ்கினர்.

இந்த தொகுப்பு குறித்து மாதவன் என்ன செய்தார் என்பது கீழுள்ள வீடியோ பதிவில் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.வீடியோவை பார்க்க கீழே கிளிக் செய்யவும்.மேலும் இது போன்ற பதிவுகளுக்கு எங்கள் பக்கத்தை தொடரவும்.

வீடியோ இணைப்பு ;

Thank You for Visiting Our site. We hope you found something that sparked interest on our website. if you like our content means please share and support, and also like our Facebook page.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here