போலீசால் பரிதாபமாக உயிரிழந்த கர்ப்பணி பெண்ணிற்கு தளபதி விஜய் செய்த உதவி.விஜய் என்ன செய்தார் தெரியுமா

0
1195

நடிகர் விஜய் கடந்த சில வருடங்களாக சமூக அக்கறையுள்ள படங்களில் நடிப்பது மட்டுமல்லாமல் அதை நிஜத்திலும் வாழ்ந்து காட்டியே வருகிறார். பலருக்கும் பல வழிகளில் யாருக்கும் தெரியாமல் உதவிகளை செய்து வருவது நாம் அறிந்த ஓன்று தான் . இப்படி இருக்க கடந்த சில தினங்களுக்கு முன்பு போலீசால் பரிதாபமாக உயிரிழந்த கர்ப்பணி பெண்ணின் குடும்பத்திற்கு உதவி செய்த செய்தி வெளியாகியுள்ளது . மேலும் விவரங்கள் கிழே உள்ள வீடியோவில் கொடுக்க பட்டுள்ளது கிளிக் செய்து பார்க்கவும்.

Thank You for Visiting Our site. We hope you found something that sparked interest on our website. if you like our content means please share and support, and also like our Facebook page.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here